ข่าวสาร
•
10 พ.ย. 63
และแล้วก็มาถึงวันจบงาน #ครัวคุณต๋อยยกทัพ บุก แฟชั่นไอส์แลนด์
![](https://www.kruakhuntoi.com/wp-content/themes/kruakhuntoi/assets/images/layout/hs6-obj-1.png)
![](https://www.kruakhuntoi.com/wp-content/uploads/2021/10/123771942_1981446798657103_2316681284048218293_o.jpg)
และแล้วก็มาถึงวันจบงาน #ครัวคุณต๋อยยกทัพ บุก แฟชั่นไอส์แลนด์ ทางทีมงานครัวคุณต๋อย ขอขอบพระคุณศูนย์การค้าแฟชั่นไอส์แลนด์
ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ในการจัดงานในครั้งนี้ และที่ขาดไม่ได้เลยต้อง ขอขอบคุณแฟนคลับครัวคุณต๋อย ลูกค้าผู้น่ารักทุกท่านที่มาอุดหนุนสินค้าภายในงานกันอย่างมากมาย หวังว่าคงจะมีความสุขและสนุกที่ได้มางานในครั้งนี้กันนะคะ
หากการจัดงานในครั้งนี้ขาดตกบกพร่องประการใด ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ ขอบคุณค่ะ
แล้วเจอกันที่งานครัวคุณต๋อยยกทัพ ครั้งหน้านะจ๊ะ
ชมภาพบรรยากาศได้ที่ : https://www.facebook.com/kruakhuntoi/posts/1981448451990271